WAKILIN VISA NA VIP

Keith A.
Keith A.
5.0
Nov 27, 2023
Google
Na yi amfani da Thai Visa Centre shekaru 2 da suka wuce (sun fi tsohon wakilina araha) kuma na samu sabis mai kyau a farashi mai dacewa.....Sun yi min rahoton kwanaki 90 na baya-bayan nan kuma ya kasance ƙwarewa mara wahala.. ya fi yin da kaina nisa. Sabis ɗinsu ƙwararre ne kuma suna sauƙaƙa komai.... Zan ci gaba da amfani da su don duk bukatun biza na gaba. Sabuntawa.....2021 Har yanzu ina amfani da wannan sabis kuma zan ci gaba da haka.. wannan shekarar canjin dokoki da farashi ya sa dole na kawo ranar sabuntawa gaba amma Thai Visa Centre sun sanar da ni da wuri don in amfana da tsarin yanzu. Irin wannan kulawa ba ta da kima idan ana hulɗa da tsarin gwamnati a ƙasar waje.... Na gode sosai Thai Visa Centre Sabuntawa ...... Nuwamba 2022 Har yanzu ina amfani da Thai Visa Centre, Wannan shekarar fasfo dina ya buƙaci sabuntawa (ƙarewa Yuni 2023) don tabbatar da samun shekara ɗaya cikakke a biza. Thai Visa Centre sun kula da sabuntawa ba tare da wata matsala ba ko da akwai jinkiri saboda annobar Covid. Ina ganin sabis ɗinsu ba shi da tamka kuma yana da araha. Yanzu ina jiran dawo da SABON fasfo dina da biza na shekara-shekara (ana sa ran kowanne lokaci) . Kun yi kyau Thai Visa Centre kuma na gode da sabis ɗinku mai kyau. Wata shekara kuma wata biza. Sabis ɗin kuma ya kasance ƙwararre da ingantacce. Zan sake amfani da su a ƙarshen Disamba don rahoton kwanaki 90 na. Ba zan iya yabawa ga ƙungiyar Thai Visa Centre ba, ƙwarewata da farko da Immigration na Thai sun kasance masu wahala saboda bambancin harshe da jiran lokaci saboda yawan mutane. Tun da na gano Thai Visa Centre duk wannan ya wuce kuma har ina farin cikin sadarwa da su ... kullum masu ladabi da ƙwarewa

Bita masu alaƙa

mark d.
Shekara ta uku ina amfani da sabis na Thai Visa don sabunta visa na ritaya. Na samu a cikin kwanaki 4. Sabis mai ban mamaki.
Karanta bita
Tracey W.
Sabis na kwastoma mai ban mamaki, da saurin amsawa. Sun taimaka min da visa na ritaya kuma tsarin ya kasance mai sauki da fahimta, sun cire duk wani damuwa da c
Karanta bita
Andy P.
Sabis mai tauraro 5, ana ba da shawara sosai. Na gode sosai 🙏
Karanta bita
Angie E.
Sabis mai ban mamaki kawai
Karanta bita
Jeffrey F.
Zabi mai kyau don aiki mara wahala. Sun nuna hakuri sosai da tambayoyina. Na gode Grace da ma'aikata.
Karanta bita
Deitana F.
Merci Grace, pour votre patience, votre efficacité et votre professionnalisme ! Canada 🇨🇦 Thank you, Grace for your patience, efficiency, and professionalism!
Karanta bita
4.9
★★★★★

Dangane da jimillar sake dubawa 3,798

Duba duk bitocin TVC

Tuntuɓi mu