Mo ti ń wá láti fi Non O retirement visa ṣe ìbẹ̀wẹ̀. Ilé-ìjọba Thai ní orílẹ̀-èdè mi kò ní Non O, ṣùgbọ́n OA. Ọ̀pọ̀ aṣojú ìbẹ̀wẹ̀ ló wà, pẹ̀lú iye owó tó yàtọ̀. Ṣùgbọ́n, ọ̀pọ̀ aṣojú èké wà pẹ̀lú. Ọ̀kan lára àwọn aráyáyà tó ti lo TVC fún ọdún méje sẹ́yìn fún ìtúnṣe ìbẹ̀wẹ̀ ìfeyinti rẹ ni ṣàbẹ̀wò wọn fún mi. Mo ṣì ní ìbànújẹ, ṣùgbọ́n lẹ́yìn tí mo bá wọn sọ̀rọ̀, mo sì ṣàyẹ̀wò wọn, mo pinnu láti lo wọn. Wọ́n jẹ́ amọ̀ja, ràn mí lọ́wọ́, ní sùúrù, aláyọ, gbogbo nkan sì parí ní àkókò díẹ̀. Wọ́n tún ní ọkọ̀ tó máa gbé ọ lọ ní ọjọ́ náà, wọ́n sì gbé ọ padà. Gbogbo nkan parí ní ọjọ́ méjì! Wọ́n fi ẹ̀rù rẹ ránṣẹ́ padà sí ọ. Ìmọ̀ mi, ilé-iṣẹ́ tó dáa, tí ó ní ìtọju oníbàárà tó dáa. Ẹ ṣé TVC